โปรแกรมเดอะเวิร์ดจากสมาคมพระคริสตธรรมไทย

กระดานสนทนาสำหรับภาษาไทย

Moderator: choat

choat

โปรแกรมเดอะเวิร์ดจากสมาคมพระคริสตธรรมไทย

Post by choat »

n.jpg (80.63 KiB) Viewed 6442 times
Choat
Nainoom

Re: โปรแกรมเดอะเวิร์ดจากสมาคมพระคริสตธรรมไทย

Post by Nainoom »

มีส่วนเพิ่มเติมจาก เวอร์ชั่นแจกฟรี ยังไงบ้างครับ พอจะแนะนำให้ได้หรือเปล่าครับ
choat

Re: โปรแกรมเดอะเวิร์ดจากสมาคมพระคริสตธรรมไทย

Post by choat »

Nainoom wrote:มีส่วนเพิ่มเติมจาก เวอร์ชั่นแจกฟรี ยังไงบ้างครับ พอจะแนะนำให้ได้หรือเปล่าครับ
มีมากมายครับ ไม่ว่าจะเป็น ข้ออ้างโยง เชิงอรรถ คำพูดของพระเยซูที่เป็นสีแดง คู่มืออธิบายพระคัมภีร์ ศัพท์ต่างๆ แผนที่ ฯลฯ ซึ่งคุ้มค่ากับราคาจริงๆ
Choat
Post Reply